หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 66 ประจำปีการศึกษา 2559
สังกัดเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต 2
ณ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต 2
ระหว่าง วันที่ 1-6 เดือน ตุลาคม พ.ศ. 2559

[ ทั้งหมด   1 ต.ค. 2559   2 ต.ค. 2559   3 ต.ค. 2559   4 ต.ค. 2559   5 ต.ค. 2559   6 ต.ค. 2559   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 5 ต.ค. 2559

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 086 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ไทรทอง ห้อง ป.4-6 5 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
2 085 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ไทรทอง ห้อง ม.1-3 5 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
3 090 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น อาคารเอนกประสงค์ 5 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
4 091 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น อาคารเอนกประสงค์ 5 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
5 095 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์(Science Show) ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านโนนสว่าง อาคารเอนกประสงค์ 5 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
6 096 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโนนสว่าง อาคารเอนกประสงค์ 5 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
7 099 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ศาลาหน้าห้องสมุด 5 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
8 100 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ศาลาหน้าห้องสมุด 5 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
9 181 การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น โรงยิม 5 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
10 184 การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น โรงยิม 5 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 370 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านวังสะพุง อาคารเอนกประสงค์โรงเรียนบ้านวังสะพุง 5 ต.ค. 2559 09.00 -12.00
2 371 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านวังสะพุง อาคารเอนกประสงค์โรงเรียนบ้านวังสะพุง 5 ต.ค. 2559 13.00-16.00
3 736 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านวังสะพุง ใต้ถุนอาคารพุทธยันตีบ้านวังสะพุง 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
4 732 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านวังสะพุง ใต้ถุนอาคารพุทธยันตีบ้านวังสะพุง 5 ต.ค. 2559 13.00-16.00
5 604 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านวังสะพุง อาคาร 6 ข้างโรงอาหารโรงเรียนบ้านวังสะพุง 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
6 605 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านวังสะพุง อาคาร 6 ข้างโรงอาหารโรงเรียนบ้านวังสะพุง 5 ต.ค. 2559 13.00-16.00
7 372 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านวังสะพุง ลานห้องดนตรีโรงเรียนบ้านวังสะพุง 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
8 374 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนวังสะพุง ลานห้องดนตรีโรงเรียนบ้านวังสะพุง 5 ต.ค. 2559 13.00-16.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 071 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนวังสะพุง อาคารห้องสมุด ห้อง ประชุมนพเก้า 5 ต.ค. 2559 13.00 เป็นต้นไป
2 070 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนวังสะพุง อาคารห้องสมุด ห้อง ประชุมนพเก้า 5 ต.ค. 2559 13.00 เป็นต้นไป
3 102 การแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนวังสะพุง อาคารอเนกประสงค์ 5 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
4 103 การแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนวังสะพุง อาคารอเนกประสงค์ 5 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
5 708 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนวังสะพุง ห้องประชุมโฆษะธัมโม 5 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
6 709 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนวังสะพุง ห้องประชุมโฆษะธัมโม 5 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 002 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 โรงเรียนวรราชวิทยา ห้อง คอม 4 5 ต.ค. 2559 09.00-11.00
2 011 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนวรราชวิทยา ห้อง ICT 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
3 020 การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ป.4-ป.6 โรงเรียนวรราชวิทยา ห้อง คอม 4 5 ต.ค. 2559 13.00-16.00
4 021 การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ม.1-ม.3 โรงเรียนวรราชวิทยา ห้อง คอม 5 5 ต.ค. 2559 13.00-16.00
5 024 การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.4-ป.6 โรงเรียนวรราชวิทยา ห้อง คอม 3 5 ต.ค. 2559 13.00-16.00
6 025 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Text Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนวรราชวิทยา ห้อง คอม 3 5 ต.ค. 2559 13.00-16.00
7 028 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ป.4-ป.6 โรงเรียนวรราชวิทยา ห้อง คอม 3 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
8 029 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนวรราชวิทยา ห้อง คอม 3 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 012 การแข่งขันประดิษฐ์พานพุ่มสักการะ ป.4-ป.6 โรงเรียนวรราชวิทยา อาคารเอนกประสงค์ประถม 5 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
2 013 การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ม.1-ม.3 โรงเรียนวรราชวิทยา อาคารเอนกประสงค์ประถม 5 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
3 018 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ป.4-ป.6 โรงเรียนวรราชวิทยา อาคารเอนกประสงค์ประถม 5 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
4 019 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 โรงเรียนวรราชวิทยา อาคารเอนกประสงค์ประถม 5 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
5 026 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ป.4-ป.6 โรงเรียนวรราชวิทยา อาคารเอนกประสงค์ประถม 5 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
6 027 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3 โรงเรียนวรราชวิทยา อาคารเอนกประสงค์ประถม 5 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
7 734 การแข่งขันทำน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ป.4-ป.6 โรงเรียนวรราชวิทยา อาคารเอนกประสงค์ มัธยม 5 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
8 034 การแข่งขันทำน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.1-ม.3 โรงเรียนวรราชวิทยา อาคารเอนกประสงค์ มัธยม 5 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
9 048 การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ป.4-ป.6 โรงเรียนวรราชวิทยา อาคารเอนกประสงค์ มัธยม 5 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
10 050 การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ม.1-ม.3 โรงเรียนวรราชวิทยา อาคารเอนกประสงค์ มัธยม 5 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
11 067 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ป.4-ป.6 โรงเรียนวรราชวิทยา อาคารเอนกประสงค์ประถม 5 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
12 068 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3 โรงเรียนวรราชวิทยา อาคารเอนกประสงค์ประถม 5 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปวัฒนธรรมอีสาน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่ ศน.นิรัชรา จันทิหล้า โทร 0929911956
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]