หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 66 ประจำปีการศึกษา 2559 สังกัดเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาเขต 33
ระหว่าง วันที่ 7-8 เดือนตุลาคม พ.ศ. 2559

[ ทั้งหมด   7 ต.ค. 2559   8 ต.ค. 2559   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 8 ต.ค. 2559

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 273 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.4-ม.6 โรงเรียนสุรวิทยาคาร อาคาร3 อมรเทวินทร์ ชั้น 3 ห้อง 331-332 8 ต.ค. 2559 09.00-10.30
2 651 การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ม.4-ม.6 โรงเรียนสุรวิทยาคาร อาคาร3 อมรเทวินทร์ ชั้น 3 ห้อง 333-334 8 ต.ค. 2559 09.00-10.30
3 653 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ ม.4-ม.6 โรงเรียนสุรวิทยาคาร อาคาร3 อมรเทวินทร์ ชั้น 3 ห้อง 335,337 8 ต.ค. 2559 09.00-10.30
4 277 การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.4-ม.6 โรงเรียนสุรวิทยาคาร อาคาร3 อมรเทวินทร์ ชั้น 3 ห้อง 324-325 8 ต.ค. 2559 09.00-10.30
5 655 การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ม.4-ม.6 โรงเรียนสุรวิทยาคาร อาคาร3 อมรเทวินทร์ ชั้น 3 ห้อง 313-315 8 ต.ค. 2559 09.00-10.30
6 657 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ อินทรวิเชียรฉันท์ ๑๑ (๘ บท) ม.4-ม.6 โรงเรียนสุรวิทยาคาร อาคาร3 อมรเทวินทร์ ชั้น 3 ห้อง ห้องเบเกอรี่ 8 ต.ค. 2559 09.30-10.30

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 283 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนสุรวิทยาคาร อาคาร 6 (นรินทรเทพ) ชั้น 2 ห้อง 622,623,624 8 ต.ค. 2559 09.00-12.00
2 678 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนสุรวิทยาคาร อาคาร 6 (นรินทรเทพ) ห้อง ใต้ถุนอาคาร 8 ต.ค. 2559 09.00-16.00
3 680 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.4-ม.6 โรงเรียนสุรวิทยาคาร อาคาร 6 (นรินทรเทพ) ห้อง ใต้ถุนอาคาร 8 ต.ค. 2559 09.00-16.00
4 287 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.4-ม.6 โรงเรียนสุรวิทยาคาร หอประชุมรวมน้ำใจ ชั้น 1 ห้อง คอมพิวเตอร์ 4 8 ต.ค. 2559 09.00-16.00
5 289 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.4-ม.6 โรงเรียนสุรวิทยาคาร อาคาร 6 (นรินทรเทพ) ชั้น 4 ห้อง 642 8 ต.ค. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 291 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนสุรวิทยาคาร อาคาร 4 เอราวัณ ชั้น 2 ห้อง ห้องปฏิบัติการ 2-7 8 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 55
09.00 - 16.00
2 292 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 โรงเรียนสุรวิทยาคาร อาคาร 2 คชินทร ชั้น 1 ห้อง ห้อง 212 7 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 23

8 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 24 - 43
09.00 - 16.00
3 293 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.4-ม.6 โรงเรียนสุรวิทยาคาร อาคาร 2 คชินทร ชั้น 1 ห้อง ห้อง 213 7 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 21

8 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 22 - 41
09.00 - 16.00
4 295 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.4-ม.6 โรงเรียนสุรวิทยาคาร อาคาร 2 คชินทร ชั้น 1 ห้อง ห้อง 214, 215 8 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 27
09.00 - 16.00
5 296 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 โรงเรียนสุรวิทยาคาร โดม อาคาร 2 7 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 20

8 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 21 - 38
09.00 - 16.00
6 297 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.4-ม.6 โรงเรียนสุรวิทยาคาร อาคาร 5 (สมบูรณ์-พ.ญ.สุวรรณา เรืองกาญจนเศรษฐ์) ห้อง ลานใต้ถุนอาคาร 7 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 20

8 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 21 - 34
09.00 - 16.00
7 299 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนสุรวิทยาคาร โดม อาคาร 2 8 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 29
09.00 - 16.00
8 663 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการปล่อยด้วยมือ) ม.1-ม.3 โรงเรียนสิรินธร โดมหน้าเสาธง 8 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 69
09.00 - 16.00
9 664 การแข่งขันอากาศยานบังคับด้วยวิทยุ ประเภทบินบรรทุกสัมภาระ ม.4-ม.6 โรงเรียนสิรินธร หอประชุมรวมฤทัยธำรง 7 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 13

8 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 13
09.00 - 16.00

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 300 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนสุรวิทยาคาร อาคาร 2 ชั้น 4 ห้อง 243 8 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 38
09.00-17.00
2 301 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนสุรวิทยาคาร อาคาร 2 ชั้น 4 ห้อง 244 8 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 39
09.00-17.00
3 641 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.4-ม.6 โรงเรียนสุรวิทยาคาร อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง 221(ห้องสื่อสังคม) 8 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 28
09.00-17.00
4 306 การประกวดละครประวัติศาสตร์ ม.1-ม.6 โรงเรียนสุรวิทยาคาร ห้อง หอประชุมโรงเรียนสุรวิทยาคาร 8 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 5
09.00-12.00
5 307 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนสุรวิทยาคาร อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง 235 7 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 25

8 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 26 - 50
09.00-17.00
6 308 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนสุรวิทยาคาร อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง 225 7 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 24

8 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-17.00
7 309 การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนสุรวิทยาคาร อาคาร 2 ชั้น 4 ห้อง 241(ห้องจริยธรรม) 7 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 45

8 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 46 - 83
09.00-17.00
8 310 การประกวดมารยาทไทย ม.4-ม.6 โรงเรียนสุรวิทยาคาร อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง 226 (ห้อง Lab Booking) 7 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 40

8 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 41 - 81
09.00-17.00

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 117 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.4-ม.6 โรงเรียนสุรวิทยาคาร อาคารศรีสุระ (อาคาร 7) ชั้น 3 ห้อง ห้องเรียนพิเศษ 2/3 8 ต.ค. 2559 08.30-09.30
2 066 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.4-ม.6 โรงเรียนสุรวิทยาคาร อาคารศรีสุระ (อาคาร 7) ชั้น 3 ห้อง ห้องเรียนพิเศษ 2/3 8 ต.ค. 2559 09.40-11.00
3 068 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.4-ม.6 โรงเรียนสุรวิทยาคาร อาคารศรีสุระ (อาคาร 7) ชั้น 3 ห้อง ห้องเรียนพิเศษ 2/3 8 ต.ค. 2559 11.10-12.20
4 070 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.4-ม.6 โรงเรียนสุรวิทยาคาร อาคารศรีสุระ (อาคาร 7) ชั้น 3 ห้อง ห้องเรียนพิเศษ 2/3 8 ต.ค. 2559 12.30-13.00
5 072 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.4-ม.6 โรงเรียนสุรวิทยาคาร อาคารศรีสุระ (อาคาร 7) ชั้น 3 ห้อง ห้องเรียนพิเศษ 2/3 8 ต.ค. 2559 13.00-14.20
6 088 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.4-ม.6 โรงเรียนสุรวิทยาคาร อาคารศรีสุระ (อาคาร 7) ชั้น 3 ห้อง ห้องเรียนพิเศษ 2/3 8 ต.ค. 2559 14.30-15.30
7 095 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ม.4-ม.6 โรงเรียนสุรวิทยาคาร อาคารศรีสุระ (อาคาร 7) ชั้น 3 ห้อง ห้องเรียนพิเศษ 2/3 8 ต.ค. 2559 15.40-16.10
8 106 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.4-ม.6 โรงเรียนสุรวิทยาคาร อาคารศรีสุระ (อาคาร 7) ชั้น 3 ห้อง ห้องเรียนพิเศษ 2/3 8 ต.ค. 2559 16.50-18.00
9 109 การแข่งขันการขับร้องเพลงไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนสุรวิทยาคาร อาคารศรีสุระ (อาคาร 7) ชั้น 3 ห้อง ห้องเรียนพิเศษ 3/3 8 ต.ค. 2559 08.30-12.00
10 110 การแข่งขันการขับร้องเพลงไทย ม.4-ม.6 โรงเรียนสุรวิทยาคาร อาคารศรีสุระ (อาคาร 7) ชั้น 3 ห้อง ห้องเรียนพิเศษ 3/3 8 ต.ค. 2559 13.00-16.30
11 644 การประกวดวงดนตรีสตริง ม.4-ม.6 โรงเรียนสุรวิทยาคาร สนามฟุตบอล ห้อง เวที 1 8 ต.ค. 2559 08.30-16.30
12 141 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.4-ม.6 โรงเรียนสุรวิทยาคาร อาคารศรีสุระ (อาคาร 7) ชั้น 3 ห้อง ห้องเรียนพิเศษ 2/1 8 ต.ค. 2559 08.30-16.30
13 158 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนสุรวิทยาคาร อาคารศรีสุระ (อาคาร 7) ชั้น 3 ห้อง ห้องเรียนพิเศษ 1/3 8 ต.ค. 2559 08.30-12.30
14 159 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.4-ม.6 โรงเรียนสุรวิทยาคาร อาคารศรีสุระ (อาคาร 7) ชั้น 3 ห้อง ห้องเรียนพิเศษ 1/3 8 ต.ค. 2559 13.00-16.30
15 614 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.4-ม.6 โรงเรียนสุรวิทยาคาร อาคารศรีสุระ (อาคาร 7) ชั้น 3 ห้อง ห้องเรียนพิเศษ 1/1 8 ต.ค. 2559 08.30-16.30
16 270 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนสุรวิทยาคาร อาคารศรีสุระ (อาคาร 7) ชั้น 3 ห้อง ห้องเรียนพิเศษ 3/2 8 ต.ค. 2559 08.30-12.30
17 271 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.4-ม.6 โรงเรียนสุรวิทยาคาร อาคารศรีสุระ (อาคาร 7) ชั้น 3 ห้อง ห้องเรียนพิเศษ 3/2 8 ต.ค. 2559 13.00-16.30
18 649 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ม.1-ม.6 โรงเรียนสุรวิทยาคาร อาคารอุตสาหกรรม 2 ชั้น 2 ห้อง ห้องประชุม 8 ต.ค. 2559 13.00-16.30

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 264 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนสุรวิทยาคาร เวที 2 ข้างโรงยิม (โดมใหญ่) 8 ต.ค. 2559 08.00-12.00
2 265 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.4-ม.6 โรงเรียนสุรวิทยาคาร เวที 2 ข้างโรงยิม (โดมใหญ่) 8 ต.ค. 2559 13.00-16.30
3 268 การแข่งขันการแสดงตลก ม.1-ม.6 โรงเรียนสุรวิทยาคาร หอประชุมรวมน้ำใจ ชั้น 2 8 ต.ค. 2559 8.00-12.00
4 269 การแข่งขันการแสดงมายากล ม.1-ม.6 โรงเรียนสุรวิทยาคาร หอประชุมรวมน้ำใจ ชั้น 2 8 ต.ค. 2559 13.00-16.30

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 669 ละครสั้นภาษาจีน ม.4-ม.6 โรงเรียนสุรวิทยาคาร อาคาร 5 ชั้น 3 ห้อง 538 8 ต.ค. 2559 09.00 - 16.00
2 670 ละครสั้นภาษาญี่ปุ่น ม.4-ม.6 โรงเรียนสุรวิทยาคาร อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง 521 8 ต.ค. 2559 09.00-12.00
3 671 ละครสั้นภาษาฝรั่งเศส ม.4-ม.6 โรงเรียนสุรวิทยาคาร อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง 528 8 ต.ค. 2559 09.00-12.00
4 673 การนำเสนอโครงงานภาษาจีน ม.4-ม.6 โรงเรียนสุรวิทยาคาร อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง 521 8 ต.ค. 2559 13.00-16.00
5 674 การนำเสนอโครงงานภาษาญี่ปุ่น ม.4-ม.6 โรงเรียนสุรวิทยาคาร อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง 528 8 ต.ค. 2559 13.00-16.00
6 675 การนำเสนอโครงงานภาษาฝรั่งเศส ม.4-ม.6 โรงเรียนสุรวิทยาคาร อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง 528 8 ต.ค. 2559 13.00-16.00

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 191 การแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3 โรงเรียนสุรวิทยาคาร สนามฟุตบอล 8 ต.ค. 2559 09.00-12.00
2 199 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ม.1-ม.6 โรงเรียนสุรวิทยาคาร อาคาร 84 ปี ห้อง ห้องประชุม 8 ต.ค. 2559 09.00-10.30
3 626 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.4-ม.6 โรงเรียนสุรวิทยาคาร อาคารศรีสุระ ห้อง ห้องสมุด 8 ต.ค. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 040 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3 โรงเรียนสุรวิทยาคาร หอประชุมรวมน้ำใจ ชั้น 1 ห้อง คอมพิวเตอร์1 8 ต.ค. 2559 09.00-14.00
2 635 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนสุรวิทยาคาร อาคารอุตสาหกรรม 1 ชั้น 1 ห้อง IMAC 8 ต.ค. 2559 09.00-12.00
3 114 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Text Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนสุรวิทยาคาร อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 128 8 ต.ค. 2559 09.00-12.00
4 634 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.4-ม.6 โรงเรียนสุรวิทยาคาร หอประชุมรวมน้ำใจ ชั้น 1 ห้อง คอมพิวเตอร์3 8 ต.ค. 2559 09.00-12.00
5 089 การแข่งขันการสร้าง Web Applications ม.4-ม.6 โรงเรียนสุรวิทยาคาร อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 128 8 ต.ค. 2559 09.00-14.00
6 125 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนสุรวิทยาคาร อาคาร 6 ชั้น 4 ห้อง 645 8 ต.ค. 2559 09.00-12.00
7 126 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนสุรวิทยาคาร อาคาร 6 ชั้น 4 ห้อง 645 8 ต.ค. 2559 09.00-12.00
8 134 การแข่งขันการตัดต่อภาพยนตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนสุรวิทยาคาร หอประชุมรวมน้ำใจ ชั้น 1 ห้อง คอมพิวเตอร์2 8 ต.ค. 2559 09.00-14.00

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 163 การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ ม.1-ม.3 โรงเรียนสุรวิทยาคาร อาคาร 6 ชั้น 4 ห้อง 641 8 ต.ค. 2559 09.00-14.00
2 166 การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ ม.4-ม.6 โรงเรียนสุรวิทยาคาร อาคาร 6 ชั้น 4 ห้อง 641 8 ต.ค. 2559 09.00-14.00
3 627 การประกวดโครงงานหุ่นยนต์ ระบบอัตโนมัติ ม.1-ม.3 โรงเรียนสุรวิทยาคาร อาคาร 6 ชั้น 4 ห้อง 645 8 ต.ค. 2559 09.00-12.00
4 628 การประกวดโครงงานหุ่นยนต์ ระบบอัตโนมัติ ม.4-ม.6 โรงเรียนสุรวิทยาคาร อาคาร 6 ชั้น 4 ห้อง 645 8 ต.ค. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 039 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.4-ม.6 โรงเรียนสุรวิทยาคาร โดมด้านหน้าอาคารอุตสาหกรรม 8 ต.ค. 2559 09:00-12:00
2 062 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.4-ม.6 โรงเรียนสุรวิทยาคาร โดมด้านหน้าอาคารอุตสาหกรรม 8 ต.ค. 2559 09:00-12:00
3 056 การแข่งขันประดิษฐ์บายศรีสู่ขวัญ ม.4-ม.6 โรงเรียนสุรวิทยาคาร โรงจอดรถจักรยานยนต์ 8 ต.ค. 2559 09:00-12:00
4 079 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ม.4-ม.6 โรงเรียนสุรวิทยาคาร อาคารอุตสาหกรรม 1 ชั้น 2 8 ต.ค. 2559 09:00 เป็นต้นไป
5 084 การแข่งขันการจัดสวนแก้ว ม.4-ม.6 โรงเรียนสุรวิทยาคาร โรงจอดรถจักรยานยนต์ 8 ต.ค. 2559 09:00-11:00
6 100 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ม.4-ม.6 โรงเรียนสุรวิทยาคาร อาคารอุตสาหกรรม 2 ชั้น 2 8 ต.ค. 2559 09:00 เป็นต้นไป
7 624 การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.4-ม.6 โรงเรียนสุรวิทยาคาร โรงจอดรถจักรยานยนต์ 8 ต.ค. 2559 09:00-12:00
8 115 การแข่งขันการทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ม.4-ม.6 โรงเรียนสุรวิทยาคาร โรงจอดรถจักรยานยนต์ 8 ต.ค. 2559 09:00-12:00
9 123 การแข่งขันการแกะสลักผักผลไม้ ม.4-ม.6 โรงเรียนสุรวิทยาคาร โรงจอดรถจักรยานยนต์ 8 ต.ค. 2559 09:00-12:00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปวัฒนธรรมอีสาน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์การจัดการแข่งขันระดับเขตพื้นที่การศึกษา
ศน.วัชรา สามาลย์ (088-5727955) , ครูกฤษฎากร แก่นดี (085-0179797) , นางสาวโยษิตา มีศรี (081-1952535)
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]